Author: A***l
Date:
Review: Super cute love so much
Màu sắc: Màu xám đen
Price: 151.000₫
| Material | ABS |
| Color | Black |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Geometric |
| Season | Summer |
| Style | Y2K |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Almond |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Other |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb251210153124749163831 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 786816 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: A***l
Date:
Review: Super cute love so much
Màu sắc: Màu xám đen
Author: t***i
Date:
Review: Its good but its sad theres only one size, m is kinda big
Màu sắc: Đen và trắng
Author: j***5
Date:
Review: Romwe nails fail me yet again theyre sheer and nothing like the pics. Only one size so it fits big too
Màu sắc: Đen và trắng
Author: y***a
Date:
Review: まじ可愛いそこまで長くもないから使いやすそう
Màu sắc: Đen và trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm